......... -‘๑’- 7Q DeViL -‘๑’- .............
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:DXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Sat Jan 22, 2011 3:25 pm
[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_06
[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_01[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_02_news[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_03
[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_04_newPooh Thắm[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_06_news
[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_07[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_08_news[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Bgavatar_09
7Q DeViL - Pooh ThắmPooh
Pooh
$ Money : 78
Level: 26 Kinh nghiệm: 34%
Sinh mệnh: 34/100
Pháp lực: 26/100
[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D Vide

Bài gửiTiêu đề: [By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D
https://7qdevil.forum-viet.net

Gửi: Bác Tít!

Bác à! Bác có bik hn là ngày gì ko??? :)) Hôm nay là ngày sn kua? bác đấy. Cháu buồn lắm... bác bik vì sao ko?? Vì cháu ko đc đi dự sn bác, ko đc tặng quà bác đúng ngày sn. Cháu xl~. vì trong t.g qua cháu đã làm bác phải thất vọng và ''chửi'' cháu. Tuy bác hay mắng cháu nhưng bác luôn dạy cháu những điều tốt đẹp nhất. Mỗi khi cháu vz ck cháu cãi nhau bác vẫn luôn là ng` đứng ra khuyên bảo cháu fai? làm cái j`. Cháu h.p lắm cháu hp vy đã có một g.đ 7Q ntn!~ Sinh nhật bác cháu chúc bác khỏe hơn, học giỏi hơn, ko ngu nữa và điều quan trọng là hiểu bọn cháu hơn. Cảm ơn bác kua? cháu, mà bác kug~ hiểu Koy` hơn bác nhé. Sắp tết rồi.

Copy đường link gửi cho bạn bè !

[By N.Sún] HPBD to M. Tit''!~:D

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài